Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhĐăng kýGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng Nhập

Cách cài proteus cho 1 số ae ko bit nào...

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
dragon's

dragon's

Nam

Cách cài proteus cho 1 số ae ko bit nào... Empty
Bài gửiTiêu đề: Cách cài proteus cho 1 số ae ko bit nào...   Cách cài proteus cho 1 số ae ko bit nào... EmptyTue Apr 08, 2008 12:29 am

trước hết phải chạy file cài đã ( cái này ai cũng bit, nhưng thăng Hưng béo ko bit khua nên em mới phải nói đến ) Photobucket " border="0" alt=""/>
đợi nó chạy xong, ta next 2 phát liền, rùi chọn " User a locally installed Licence Key ", next típ. Nó sẽ hiện ra cái bảng thế này Photobucket " border="0" alt=""/>
Ta chỉ việc click vào :" Browse for Key file " rùi chọn "LICENCE2.lxk" Photobucket " border="0" alt=""/>
à nhầm, sr ae, phai chọn "licence.lxk" mới đúng keke Browse lại và chọn "licence.lxk" nhá. rùi chọn "None" trên cái phần mới hiện ra ý Photobucket " border="0" alt=""/>
tiếp tục là install và chọn Yes. Sau đó đóng bảng đấy lại (Close), nó sẽ hiện lên thông tin key mình vừa cài, h thì chỉ việc next đến khi nó chạy thui ^^Photobucket" border="0" alt=""/>
chạy xong rùi thì nhấn "Finish" ( cái này có cần phải nói ko nhờ ) ngoai
mà đây mới là tạm xong thui hehe
h đến phần crack ( cái này dân mình joi lém ) khua

Bắt đầu nhá:
à wen, trước hết phải update bản 7.2 đã, file update đã có trong bản cài rùi đóPhotobucket" border="0" alt=""/>
sau khi nó chạy xong thì cop 2 file sau vào phần chạy ở ổ C:. Thui cho đường dẫn lun ko lại ý kiến :C:\Program Files\Labcenter Electronics\Proteus 7 Professional\BIN\
Photobucket" border="0" alt=""/>
chạy file "proteus.7.x-patch" vừa cop, nhấn "Patch", nó sẽ hiện lên thông báo thiếu file, chọn "Yes" và tìm đến đường dẫn như hình vẽPhotobucket" border="0" alt=""/>
để em cho đường dẫn cụ thể nữa ( đề phòng có người nhìn hình ko vào đc ): C:\Program Files\Labcenter Electronics\Proteus 7 Professional\MODELS
rùi chọn file "AVR.DLL", có 1 file thui nhưng em vẫn đăng hình cho rõ ràng:Photobucket" border="0" alt=""/>
chọn file đấy xong là nó chạy 1 lèo, ta chỉ phải "exit" sau đó thui

còn 1 file nữa chúng ta cop vào ổ C lúc nãy, h thì chạy file đấy ( Yes và ok ) nữa là hoàn tất.
fao wat
Dante
Admin
Dante

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Cách cài proteus cho 1 số ae ko bit nào...   Cách cài proteus cho 1 số ae ko bit nào... EmptyTue Apr 08, 2008 12:40 am

Vãi chưởng, cái này phục vụ cho bộ môn nào thế nhỉ keke Mà nhắc nhở anh em sau này cho thì cứ cho thẳng cái link dẫn ảnh từ photobucket về nhớ ko cần bấm vào Tab img đâu để nó ko hiên lên [img][/img]
http://360.yahoo.com/my_profile-TL4mnzg5eqUf16LmirqR2LO9H90-;_yl
huancao_8x

Bài gửiTiêu đề: Re: Cách cài proteus cho 1 số ae ko bit nào...   Cách cài proteus cho 1 số ae ko bit nào... EmptyWed Dec 10, 2008 1:03 am

Chào bạn Dragon. Bạn có bài hướng dẫn tỉ mỉ thật! Nhưng các bản proteus7.2sp2 mình down đc ko có đủ file như bạn. Bạn có thể up lê cho mọi người down ah! thank bạn nhiều. Nếu ko bạn có thể gửi link down vào mail của mình : huancao_8x@yahoo.com.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Cách cài proteus cho 1 số ae ko bit nào...   Cách cài proteus cho 1 số ae ko bit nào... Empty

Cách cài proteus cho 1 số ae ko bit nào...
Trang 1 trong tổng số 1 trang